Jio offer | Jio ने दोन नवीन रिचार्ज प्लॅन लाँच केले, मिळेल 225GB डेटा, अमर्यादित कॉलिंग आणि बरेच काही

Jio offer: जिओ आपल्या ग्राहकांना जास्तीत जास्त उपलब्धता आणि जास्तीत जास्त डेटा लाभांसह सर्वोत्तम रिचार्ज प्लॅन ऑफर करते. फायद्यांमध्ये प्रीपेड आणि पोस्टपेडचा समावेश आहे परंतु तुम्ही प्रीपेड ग्राहक असाल तर तुमच्यासाठी ही चांगली बातमी आहे कारण कंपनीने त्यांच्या प्रीपेड लाईनमध्ये 2 नवीन योजना जोडल्या आहेत ज्यामुळे तुम्हाला आणखी शक्ती मिळेल. या योजनांची मोठी गोष्ट म्हणजे कंपनीने त्यांच्या किमती कमी ठेवल्या आहेत, परंतु तुम्ही विश्वास ठेवू शकता त्यापेक्षा जास्त फायदे आहेत.

One Heavy Plan ₹899 चा प्लान पहा:

या प्लॅनमध्ये 90 दिवसांची वैधता आहे आणि ग्राहकांना या प्लानमध्ये एकूण 225 GB डेटा मिळतो, जो दररोज कनेक्ट केल्यास 2.5 GB डेटा आहे. या व्यतिरिक्त, ग्राहकांना अमर्यादित व्हॉइस कॉल आणि दररोज 100 मजकूर संदेश देखील मिळतात. जर तुम्हाला असे वाटत असेल की प्लॅनमध्ये येण्यासारखे बरेच काही आहे, तर गृहीत धरा की प्लॅन तुम्हाला Jio TV, Jio Cinema, Jio Security आणि Jio Cloud मध्ये विनामूल्य प्रवेश देखील देतो.

¥334 प्लॅन:

या प्लॅनमध्ये, ग्राहकांना पूर्ण 30-दिवसांची वैधता मिळते, जी अंदाजे 28 दिवसांची वैधता असते. लक्षात ठेवा, कंपनी पूर्ण 30 दिवस ऑफर करते, जी 1 महिन्याची वैधता आहे. संपूर्ण महिनाभर चालणाऱ्या या प्लानमध्ये ग्राहकांना 75 GB डेटा मिळतो आणि जर आपण दररोज बघितले तर ग्राहकांना 2.5 GB डेटा मिळतो. तुम्ही देशात कुठेही असाल तर, या प्लॅनद्वारे तुम्ही देशात कुठेही अनलिमिटेड फ्री व्हॉईस कॉल सहज करू शकता. (ऑफर) इतकेच नाही, तर तुम्ही दररोज 100 एसएमएस पाठवल्यास, ते देखील दिले जातात आणि इंटरनेट काम करत नसताना तुम्ही त्यांचा वापर करू शकता. ही योजना केवळ ३० दिवसांसाठी वैध आहे, परंतु फायदे खूप मोठे आहेत. त्याशिवाय, कंपनी तुम्हाला Jio च्या मोफत सेवा देखील देते. या सेवेमध्ये, Jio TV आणि Jio Cinema व्यतिरिक्त, तुम्हाला Jio Security आणि Jio Cloud देखील मोफत मिळतात.

Leave a comment