Infinix Smartphones: Note 12 लाँच करण्याच्या तयारीत Infinix , पाहा Flipkart वर कधी सुरु होणार सेल

[ad_1]

नवी दिल्ली:Infinix Note 12 : Infinix कंपनीच्या सर्वाधिक चर्चेत असलेल्या Note 12 स्मार्टफोनच्या रिलीजच्या तारखेवरून अखेर पडदा उठला असून कंपनीने Note 12 आणि Note 12 Turbo ची रिलीज डेट क्लियर केली आहे. Note 12 फ्लिपकार्टवर २७ मे पासून आणि Note 12 Turbo २८ मे पासून उपलब्ध होईल. Note 12 च्या Infinix Note 12 च्या ४ GB + ६४ GB व्हेरिएंटची किंमत ११,९९९ रुपये आणि ६ GB + १२८ GB व्हेरिएंटची किंमत १२,९९९ रुपये असेल. Note 12 Turbo ची किंमत ८ GB + १२८ GB मध्ये १४९९९ रुपये असेल. तर, Axis Bank युजर्सना हा फोन खरेदी केल्यास १,००० रुपयांची इन्स्टंट सूट मिळेल. तसेच, Note 12 (६ GB+१२८ GB) देखील नो-कॉस्ट-ईएमआय वरून २००० (प्रति महिना) मध्ये खरेदी केले जाऊ शकते.

वाचा: Battery Fans: १४९ रुपयांत घरी आणा ‘हा’ रिचार्जेबल फॅन, लाईट नसतांना देईल साथ, पाहा डिटेल्स

हेही वाचा  UPSC 2022: UPSC ची तयारी करणाऱ्यांसाठी योगी सरकारची मोठी भेट, जाणून घ्या काय होणार फायदे?

Note 12 २ प्रकारांमध्ये येतो. Note 12 Turbo स्मार्टफोन ८ GB मध्ये उपलब्ध असेल. ज्याची मेमरी १३ GB पर्यंत वाढवता येईल. हा १२८ GB स्टोरेज असलेला फोन आहे. सॅफायर ब्लू, फोर्स ब्लॅक आणि स्नोफॉल या तीन आकर्षक रंगांमध्ये Device उपलब्ध आहे. Infinix च्या नवीन Note 12 Series स्मार्टफोनमध्ये १००० nits ब्राइटनेस ६.७ -इंचाचा FHD+ AMOLED डिस्प्ले आहे. गेमिंग अनुभव आणखी वाढवण्यासाठी, १८० Hz च्या टच सॅम्पलिंग रेटसह डिव्हाइस ऑन-स्क्रीन डिस्प्ले यांच्यामध्ये अधिक चांगले सिंक करते.

हेही वाचा  TV वर चविष्ट जेवण पाहून भुकेल्या कुत्र्याने स्क्रीन चाटायला सुरुवात केली, पाहा हा आश्चर्यचकित व्हिडिओ

वाचा: Recharge Plans: मस्तच! एकाच रिचार्जवर चालणार पूर्ण फॅमिलीचा फोन, Netflix आणि Prime Video सुद्धा मिळणार फ्री,पाहा डिटेल्स

दोन्ही फोनमध्ये ट्रिपल कॅमेरा सेटअप आहे. त्याचा प्रायमरी कॅमेरा लेन्स ५० MP आहे. यात २ एमपी डेप्थ सेन्सर आहे. जो, सेकंडरी लेन्सपेक्षा कॅमेरामध्ये मोठ्या फ्रेम्स घेताना चांगले इमेजेस सक्षम आहे. यात AI लेन्स देखील आहे. हा पूर्ण लोड केलेला व्हिडिओ कॅमेरा आहे. ज्यामध्ये, टाइम-लॅप्स रेकॉर्डिंग मोड आणि स्लो मोशन व्हिडिओ मोड यासह अनेक वैशिष्ट्यांचा समावेश आहे. ज्यामुळे युजर्सना २४० fps वर व्हिडिओ कॅप्चर करता येतात. युजर यात Bokeh व्हिडिओ रेकॉर्डिंग मोडसह Professional Video देखील तयार करू शकतात. स्मार्टफोनमध्ये ड्युअल एलडी फ्लॅशसह १६ MP AI सेल्फी कॅमेरा देखील आहे.

हेही वाचा  उद्धव ठाकरेंना धक्का! शिंदे गटाला ५० हून अधिक बंडखोर आमदार मिळण्याची शक्यता

वाचा: Oppo Smartphones: लवकरच लाँच होणार Oppo Reno 8 Series चे तीन स्मार्टफोन्स, ५० MP कॅमेरासह मिळतील हे फीचर्स

[ad_2]

Source link

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here