Tuesday, May 24, 2022
Homeमनोरंजन'सुहाना वाटेत अडथळे येतील, पण ते तुझ्या हातात नाही,' शाहरुखने दिला...

‘सुहाना वाटेत अडथळे येतील, पण ते तुझ्या हातात नाही,’ शाहरुखने दिला वडिलकीचा सल्ला


मुंबई : वडील आणि मुलीचं नातं नेहमीच खूप जवळचं असतं. सेलिब्रटी कलाकार असले तरी ते त्यांच्या मुलीसाठी काहीही करायला तयार असतात हे बॉलिवूडमधील अनेक बापलेकींकडे पाहून लक्षात येते. बॉलिवूडमधील अशाच वडील मुलीच्या नात्यापैकी एक म्हणजे किंग खान शाहरुख खान आणि सुहाना खान यांचं नातं. सुहानासोबतचे फोटो शाहरूख सोशल मीडियावर शेअर करत असतो. तिच्यासोबतचे अनेक क्षण त्याने चाहत्यांसोबत शेअर केले आहेत. सध्या शाहरुख खान लेक सुहानासाठी आनंदीत आणि भावनिक अशा दोन्ही भावनांमधून जात आहे. याला कारणही खास आहे.


द आर्चिज या कॉमिक्सवर आधारीत सिनेमातून शाहरुखची मुलगी सुहाना तिचे बॉलिवूड पदार्पण करत आहे. नुकतंच या सिनेमाचं पहिलं पोस्टर प्रदर्शित झालं. ओटीटी प्लॅटफॉर्मवर हा सिनेमा प्रदर्शित होणार आहे. द आर्चिज या कॉमिक्समधील पात्रांना भारतील लुक देत प्रयोगशील दिग्दर्शिक झोया अख्तरने हा सिनेमा हातात घेतला आहे. श्रीदेवीची मुलगी खुशी कपूर, अमिताभ बच्चन यांचा नातू अगस्त्य नंदा यांच्या या सिनेमात प्रमुख भूमिका आहेत. तीन स्टार किडस या सिनेमातून त्यांचे बॉलिवूड डेब्यू करत असल्याने हा सिनेमा चर्चेत आहे. या निमित्तानेच शाहरुख खानने एक खास पोस्ट लेकीसाठी लिहिली आहे. त्याचं हे टवीट व्हायरल होत आहे.

सुहानाची आई गौरी खान हिनेही द आर्चिज या सिनेमासाठी शुभेच्छा दिल्या आहेत. या सिनेमातील सर्वच कलाकारांना तिने आशीर्वाद दिले आहेत. सुहाना, तू करून दाखवलंस अशा शब्दात गौरी खाननेही पोस्ट केली आहे.

Source link

हेही वाचा  करोनाबाबत आरोग्यमंत्र्यांनी दिली महत्त्वाची माहिती, रुग्ण वाढत असल्याच्या चर्चेवर म्हणाले...
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments