Tuesday, May 24, 2022
HomeSportVideo- एमएस धोनीने हवेत उडी घेऊन केले रन आऊट! पाहा व्हिडिओ

Video- एमएस धोनीने हवेत उडी घेऊन केले रन आऊट! पाहा व्हिडिओ

प्रतिमा स्त्रोत: स्क्रीन ग्रॅब

IPL 2022 मध्ये आज CSK आणि पंजाब किंग्ज यांच्यात सामना खेळला जात आहे. आज रवींद्र जडेजाने आयपीएलमध्ये पहिल्यांदा नाणेफेक जिंकून प्रथम गोलंदाजी करण्याचा निर्णय घेतला. वर्षापूर्वी दिसणाऱ्या या सामन्यात धोनीची जुनी शैली पुन्हा एकदा दिसून आली.

सीएसकेचा माजी कर्णधार एमएस धोनीने हवेत उडी मारून पंजाब किंग्जचा फलंदाज भानुका राजपक्षेला धावबाद केले.

पंजाब किंग्जकडून कर्णधार मयंक अग्रवाल आणि शिखर धवन सलामीला आले. मात्र, कर्णधार मयांक अग्रवाल पहिल्याच षटकात बाद झाला. यानंतर भानुका राजपक्षे मैदानात आले. राजपक्षे यांनी येताच आक्रमक पवित्रा घेतला. दरम्यान, ख्रिस जॉर्डन गोलंदाजीसाठी आला. राजपक्षेने चेंडू बॅटला लगावला आणि धाव घेतली.

यादरम्यान दोन्ही फलंदाजांमध्ये हो, नाही आणि नाही अशी धावपळ झाली आणि तोपर्यंत जॉर्डनने स्वत: चेंडू उचलून धोनीच्या दिशेने फेकला. यानंतर धोनीने डायव्हिंग करताना स्टंप विखुरले. राजपक्षेला पाच चेंडूत केवळ नऊ धावा करता आल्या.

हेही वाचा  NEET PG 2022 दोन लाखांहून अधिक उमेदवारांनी दिली परीक्षा

ब्रेबॉर्न स्टेडियमवर खेळल्या जात असलेल्या IPL 2022 च्या 11 व्या सामन्यात, रवींद्र जडेजाच्या नेतृत्वाखालील चेन्नई सुपर किंग्स (CSK) ने पंजाब किंग्ज (PBKS) कर्णधार मयंक अग्रवाल विरुद्ध नाणेफेक जिंकून गोलंदाजी करण्याचा निर्णय घेतला. सीएसकेला त्यांच्या दोन्ही सामन्यांत पराभवाला सामोरे जावे लागले आहे.

पंजाब किंग्ज संघ: मयंक अग्रवाल (कर्णधार), शिखर धवन, भानुका राजपक्षे (डब्ल्यूके), लियाम लिव्हिंगस्टोन, शाहरुख खान, जितेश शर्मा, ओडियन स्मिथ, अर्शदीप सिंग, कागिसो रबाडा, राहुल चहर आणि वैभव अरोरा.

हेही वाचा  Sony Smart TV: घरच बनेल थिएटर! Sony ने भारतात लाँच केले मोठ्या स्क्रीनसह येणारे ५ स्मार्ट टीव्ही, जाणून घ्या फीचर्स-किंमत

चेन्नई सुपर किंग्ज संघ: ऋतुराज गायकवाड, रॉबिन उथप्पा, मोईन अली, अंबाती रायुडू, रवींद्र जडेजा (कर्णधार), एमएस धोनी (डब्ल्यूके), शिवम दुबे, ड्वेन ब्राव्हो, ख्रिस जॉर्डन, ड्वेन प्रिटोरियस आणि मुकेश चौधरी.

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments