Tuesday, May 24, 2022
HomeGadgetsXiaomi 11T Pro 5G फास्ट चार्जिंग मोबाईल फोन भारतात लॉन्च: जाणून घ्या...

Xiaomi 11T Pro 5G फास्ट चार्जिंग मोबाईल फोन भारतात लॉन्च: जाणून घ्या सर्व तपशील

Xiaomi 11T Pro 5G बुधवारी (19 जानेवारी) भारतात लॉन्च करण्यात आला. नवीन Xiaomi फोन (उर्फ हायपरफोन) 120Hz AMOLED डिस्प्ले आणि 120W जलद चार्जिंगसह वैशिष्ट्यांसह येतो. स्मार्टफोनमध्ये ऑक्टा-कोर क्वालकॉम स्नॅपड्रॅगन 888 SoC देखील आहे. Xiaomi 11T Pro 5G च्या इतर प्रमुख ठळक वैशिष्ट्यांमध्ये हरमन कार्डनने ट्यून केलेले आणि डॉल्बी अॅटमॉस, ट्रिपल रिअर कॅमेरे आणि 5G सपोर्ट असलेले स्टिरिओ स्पीकर समाविष्ट आहेत. हँडसेट हा पहिला स्मार्टफोन असल्याचा दावा देखील केला जातो ज्याची चाचणी मुंबईत एअरटेलच्या भागीदारीत प्रथम 5G वाहक एकत्रीकरण प्रदर्शित करण्यासाठी करण्यात आली आहे. Xiaomi 11T Pro 5G ची स्पर्धा Realme GT, OnePlus 9RT, iQoo 7 Legend आणि Vivo V23 Pro यांच्‍याशी होईल.

Xiaomi 11T Pro 5G ची भारतात किंमत

हेही वाचा  Feature Phones: ड्यूल सिम आणि पॉवरफुल बॅटरी बॅकअपसह येणाऱ्या ‘या’ फोन्सची किंमत १ हजार रुपयांपेक्षा कमी, पाहा डिटेल्स

Xiaomi 11T Pro 5G ची भारतातील किंमत Rs. 39,999 ला आहे. बेस 8GB + 128GB स्टोरेज प्रकारासाठी . फोनमध्ये 8GB + 256GB चा पर्याय देखील आहे. Xiaomi 11T Pro 5G ची देशात सेलेस्टियल मॅजिक, मेटियोराइट ग्रे आणि मूनलाईट व्हाईट रंगांमध्ये विक्री सुरू होईल, बुधवारी दुपारी 2 पासून. हे Amazon, Mi.com, Mi Home Stores, Mi Studios आणि इतर ऑफलाइन किरकोळ विक्रेत्यांकडून खरेदीसाठी उपलब्ध असेल.

हेही वाचा  मोबाईल चोरीला गेल्यास सरकारी वेबसाइटवरून करा ब्लॉक, जाणून घ्या प्रोसेस

Xiaomi 11T Pro वर लॉन्च ऑफरमध्ये रु. सिटी कार्ड आणि EMI पर्याय वापरून फोन खरेदी करणाऱ्या ग्राहकांसाठी हा फोन रु. 5000 पर्यंतच्या अतिरिक्त एक्सचेंज डिस्काउंटसह देखील उपलब्ध आहे.

Xiaomi 11T Pro 5G तपशील

ड्युअल-सिम (नॅनो)सह Xiaomi 11T Pro 5G Android 11 वर MIUI 12.5 वर चालतो. यात 120Hz डायनॅमिक रिफ्रेश रेटसह 6.67-इंच फुल-एचडी+ (1,080×2,400 पिक्सेल) 10-बिट ट्रू-कलर फ्लॅट AMOLED डिस्प्ले आहे. डिस्प्ले डॉल्बी व्हिजन सपोर्टसह येतो आणि 480Hz पर्यंत टच सॅम्पलिंग रेट आहे. हे कॉर्निंग गोरिल्ला ग्लास व्हिक्टसद्वारे संरक्षित आहे आणि 1,000 निट्स पर्यंत पीक ब्राइटनेस ऑफर करते. हुड अंतर्गत, Xiaomi 11T Pro 5G मध्ये ऑक्टा-कोर क्वालकॉम स्नॅपड्रॅगन 888 SoC, Adreno 660 GPU आणि 12GB पर्यंत LPDDR5 RAM सह जोडलेले आहे. 3GB वर्च्युअल रॅम विस्तारासाठी देखील समर्थन आहे.

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments