Tuesday, May 24, 2022
Homeट्रेंडिंगGoogle Meet वर पाहुणे, Zomato द्वारे जेवण: बंगाल जोडप्याचे डिजिटल लग्न

Google Meet वर पाहुणे, Zomato द्वारे जेवण: बंगाल जोडप्याचे डिजिटल लग्न

पश्चिम बंगालचे एक जोडपे त्यांच्या लग्नात 450 पाहुण्यांचे यजमानपदासाठी सज्ज आहे , परंतु कोविड नियमांचे उल्लंघन न करता. संदिप सरकार आणि अदिती दास 24 जानेवारीला लग्न करतात, तेव्हा पाहुणे Google Meet चा वापर समारंभाला उपस्थित राहण्यासाठी करणार आहेत. तर झोमॅटोच्या माध्यमातून सर्व पाहुण्यांना जेवण पोहोचवले जाणार आहे.

हेही वाचा  भारतातील बँक लॉकरसाठी किती शुल्क आकारतात? जाणून घ्या महत्वपूर्ण माहिती


“गेल्या वर्षभरापासून आम्ही लग्न करण्याचा विचार करत होतो, पण कोरोना रोग एक समस्या बनली,” श्री सरकार म्हणाले. त्यांच्या पाहुण्यांच्या सुरक्षेची खात्री करण्यासाठी आणि राज्य सरकारने ठरवून दिलेल्या विवाहसोहळ्यासाठी बर्दवानच्या जोडप्याने Google Meet वर त्यांचे लग्न आयोजित करण्याचा निर्णय घेतला. पाहुणे व्हिडीओ कॉन्फरन्सिंग प्लॅटफॉर्मचा वापर करून लग्नाचे थेट प्रक्षेपण पाहण्यास सक्षम असतील आणि झोमॅटोद्वारे त्यांना पाठवलेले डिनर त्यांच्या स्वत:च्या घरी बसून पाहतील. अशी व्यवस्था या लग्नात केली जाणार आहे.

हेही वाचा  अजय देवगणच्या स्टाईलमध्ये स्टंट करणं युवकाला पडलं महागात; मिळाली थेट जेलची हवा

28 वर्षीय तरुणाने सांगितले की कोविड -19 च्या गुंतागुंतीनंतर चार दिवस रुग्णालयात दाखल झाल्यानंतर डिजिटल लग्न आयोजित करण्याची कल्पना त्यांना आली.

“मला माझ्या कुटुंबाच्या सुरक्षेची आणि माझ्या पाहुण्यांच्या सुरक्षेची काळजी वाटत होती,” श्री सरकार यांनी एनडीटीव्ही या वृत्तवाहिनीला सांगितले. “2 जानेवारी ते 4 जानेवारी या कालावधीत कोविड-19 मध्ये स्वतःला हॉस्पिटलमध्ये दाखल केल्यानंतर, मी मोठे मेळावे टाळण्यासाठी उपायाचा विचार करण्याचा निर्णय घेतला.

हेही वाचा  Ola Scooter मिळेल मोफत फक्त हे काम करावे लागले; भाविश अग्रवाल यांनी ट्विटरवर दिली माहिती
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments