Tuesday, May 24, 2022
Homeट्रेंडिंगकिली पॉलने श्रीवल्ली या गाण्यावर बनवला झकास व्हिडीओ; पुष्पाची क्रेझ आता टांझानियनपर्यंत

किली पॉलने श्रीवल्ली या गाण्यावर बनवला झकास व्हिडीओ; पुष्पाची क्रेझ आता टांझानियनपर्यंत

अल्लु अर्जुन आणि रश्मिका मंदान्ना अभिनीत पुष्पा: द राइज भाग १ हा अलीकडच्या काळातील सर्वात मोठा ब्लॉकबस्टर आहे. या चित्रपटाने बॉक्स ऑफिसवर विक्रमी व्यवसाय केला आहे आणि सर्व तारकांनी केवळ प्रशंसा मिळवली आहे. चित्रपटातील गाणीही हिट झाली आहेत. प्रख्यात सोशल मीडिया कंटेंट क्रिएटर किली पॉलने श्रीवल्ली या गाण्यावर लक्ष केंद्रित केल्यामुळे आता पुष्पाची क्रेझ टांझानियनपर्यंत पोहोचली आहे.

हेही वाचा  Breaking News: छत्रपती संभाजीराजेंनी मुख्यमंत्र्यांसोबतची भेट केली रद्द

 त्याने अल्लू अर्जुनची हुक स्टेप काढली आणि त्याला पूर्णपणे खिळले. आनंद एल रायने व्हिडिओवर प्रतिक्रिया दिली आणि किली पॉलचे कौतुक केले. यापूर्वी, किली पॉलने सामी सामी वर नाचताना एक व्हिडिओ तयार केला होता आणि रश्मिका मंदानाने स्वत: ची ओरड केली होती. 

हेही वाचा  भारतातील बँक लॉकरसाठी किती शुल्क आकारतात? जाणून घ्या महत्वपूर्ण माहिती
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments