शेळीने दिला मानवासारख्या दिसणाऱ्या मुलाला जन्म, मग काय झाले ते जाणून घ्या तुम्ही

एखाद्या प्राण्याने माणसाप्रमाणे मुलाला जन्म दिल्याचे तुम्ही कधी ऐकले आहे का? जर नसेल तर, आम्ही तुम्हाला एक धक्कादायक बातमी सांगतो, जिथे एका शेळीने माणसाप्रमाणेच मुलाला जन्म दिला. हे प्रकरण आसाम राज्यातील कचार जिल्ह्यातील आहे, जिथे एका पाळीव शेळीने मानवासारख्या मुलाला जन्म दिला.

शेळीने माणसाप्रमाणे मुलाला जन्म दिला
ही बाब गावातील लोकांना कळताच तेथे मोठी गर्दी झाली होती. या बकरीच्या बाळाचे दोन पाय आणि कान वगळता सर्व काही माणसासारखे दिसत असल्याचे सांगण्यात आले आहे. मात्र, जन्मानंतर अर्ध्या तासाने शेळीचे बाळ मरण पावले.

हेही वाचा  देवेंद्र फडणवीस 10 तास मुंबईच्या बाहेर; तर शिंदे गटात सत्ता स्थापनेसाठी हालचाली सुरू

ही धक्कादायक घटना आसाममधील कचार जिल्ह्यातील आहे
मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, कछार जिल्ह्यातील गंगा नगर गावात लोकांना याची माहिती मिळताच ते आश्चर्यचकित झाले. याप्रकरणी पशु पतीने सांगितले की, सोमवारी जेव्हा त्याच्या पाळीव शेळीने मुलाला जन्म दिला तेव्हा त्याचा विश्वास बसत नव्हता. मी शेळीच्या पिल्लाकडे बारकाईने पाहिले तेव्हा चेहरा अगदी माणसासारखा दिसत होता. या मुलाची शेपटीही दिसत नव्हती. मात्र, अर्ध्या तासातच मुलाचा मृत्यू झाला.

हेही वाचा  महाविकास आघाडीला लागणार झटका; आणखी 10 आमदार संपर्कात असल्याचा शिंदेंचा दावा

हा फोटो सध्या सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहे
हा फोटो सोशल मीडियावरही व्हायरल झाला. या चित्रात बकरीचे बाळ पूर्ण विकसित झालेले नसल्याचे दिसून येते. मात्र, चेहरा हुबेहूब मानवी चेहऱ्यासारखा दिसत होता. गावकऱ्यांना वाटले की आपल्या पूर्वजांपैकी कोणीतरी शेळीच्या पोटात जन्म घेतला आहे. मात्र, स्थानिक लोकांनी पारंपारिक रितीरिवाजानुसार त्याचे दफन केले.

हेही वाचा  कॉल घेण्यासाठी मोबाईलची गरज नाही; आता 'स्मार्ट' चष्मा करेल कॉल रिसिव्ह

🙏 विनंती: खालील लिंकचा वापर करून आपल्या प्रियजनांना स्वराज्य डिजिटल मॅगझीनला जॉईन करा 👉 https://bit.ly/3x2toec

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here